สมาคมนักเรียนเก่าอังกฤษในพระบรมราชูปถัมภ์ (ส.น.อ.) นำโดย ดร.โสภาพิมพ์ (เศรษฐบุตร) สิมะกุลธร นายกสมาคมฯ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjNwn_dA-AP4Ih5RgGhwmyAk7055_YMY_jcdv5-iaSJFYsfH-N-VFuc24VBeOM3KJyaBD0U74d6GvIa9oWQdtw2uOx8VFoHKno6BvjEEVzp3M9jX_rAAtiWbq4JdxvVqTqEGFkLKUKRT3AYe4XzYgSYjH8TyeIBnC2vfl_KaZeXxRyrjlRdvxqPOIPFEgo/w640-h426/S__85631245.jpg)
จัดงานคริสต์มาสประจำปี ในธีม “คริสต์มาสสีสรรสดใส” ที่ห้องสยามบอลรูม โรงแรมแล็งแคสเตอร์ โดย
มีร้องเพลงคริสต์มาสคอรัสจากคณะประสานเสียง “Christ Choir” มีการประกวดร้องเพลง โดยกมลวัณ บุณยัษฐิติ เป็นผู้คว้ารางวัลชนะเลิศ ส่วนในการแข่งขันประกวดแต่งกายนั้น ภมร แดส คว้ารางวัลฝ่ายชายไปครอง และชากุนตลา กูร์บานี (Shakuntla Gurbani) คว้ารางวัลฝ่ายหญิงไปครอง ได้รับสายสะพาย และกิ๊ฟต์ว๊าวเชอร์โอเอซิส-สปาจากเอิร์ธ สายสว่าง มีรางวัลจับฉลากอีกมากมาย
ส่วนวรสุดา ชุมสาย ณ อยุธยาคว้าเงินรางวัล 9,000.-บาท จากการประกวดออกแบบตราสัญญลักษณ์ สนอ ครบ 90 ปี ในปีหน้า ตั้งใจพาลูกชายสุดหล่อพิชญ พิชัยรณรงค์สงคราม ไปเลี้ยงฉลองชัยชนะต่อไป
จัดงานคริสต์มาสประจำปี ไม่ว่าจะเป็นอดีตนายกรัญชา บริบาลบุรีภัณฑ์ หรือ ดร.จินดารัตน์ ชุมสาย ณ อยุธยา ศรีสองรัก ชัยสิทธิ์ (เลขาธิการ) ของสมาคมฯ ทุกคนสนุกสนานกันถ้วนหน้า