สุนทร - อารยา อรุณานนท์ชัย ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร และ กรรมการผู้จัดการใหญ่กลุ่มบริษัท น้ำตาลราชบุรี จำกัดบริจาคเงิน 1,000,000 บาท ให้กับโรงพยาบาลธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ เพื่อใช้ในกิจการที่เป็นประโยชน์ต่อการรักษาพยาบาลของโรงพยาบาล
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjelFqvP6Iuy9xdKx1ZbimvSbanxhiDI2W158NJk0RwiCW8euy_hITR9V_WgXFqvL75IZqI3_O5NbxM6VuHyn_n7pJyg-thI_NFyS6Gf-hAvFZwx-ViLMh60SD510y3-Ux3Wt4l098Hn5tMTkdZq54nSyPvfeAaXkl_IROxACiTVb1N9jR9PUHZSPmxK8k/w640-h414/804759.jpg)
โดยมีรองศาสตราจารย์ นายแพทย์พฤหัส ต่ออุดม ผู้อำนวยการโรงพยาบาลฯเป็นตัวแทนรับมอบ ณ โรงแรมแกรนด์ ฟอร์จูน กรุงเทพ และมีดร.จุฑามาศ อรุณานนท์ชัย เนาวรัตน์ ยุกตะนันท์ กนธีร์ ติรวิภาส และฉวีวรรณ ทรรศนะวิภาสร่วมมอบ