คนรักสุขภาพต้องไม่พลาด บอกรักตัวเอง ด้วยการใส่ใจสุขภาพ Phyathai 3 Health Festival แคมเปญ HEALTHY SELF LOVE
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi1ocxBvEPaTAPuaQfzik5wH70FFyAvI9NNlp4Uy0UtXayd_bbSVmimBdeAbMxJWONCPWjsUhn-2IehJtNKUbI8oOJZArRAgVkqwSdTuoqsVzIre2maj1U77Si5_HUe6A0CdWUdsjNqvyy4zt7vx5YtvVQ5SyeKpwgBztQMT5qDrJh3FK8Eew5q-cNENe0/w640-h480/898245_0_0.jpg)
|
โดยเมื่อวันที่ 2 มีนาคม 2567 โรงพยาบาลพญาไท 3 จัดกิจกรรรม Phyathai 3 Health Festival แคมเปญ HEALTHY SELF LOVE บอกรักตัวเองให้มากขึ้น ด้วยการใส่ใจสุขภาพ ภายในงาน พบ สาระความรู้สุขภาพดี ๆ ในช่วง Dr.Talk โดย นพ.สุรเศรษฐ์ ง้าวหิรัญพัฒน์ แพทย์เวชศาสตร์ครอบครัว โรงพยาบาลพญาไท 3 ที่มาพูดคุยถึงเรื่องการดูแลสุขภาพ พร้อมกับศิลปินรับเชิญ คุณหนิม AF5 ในหัวข้อ บอกรักตัวเองให้มากขึ้น ด้วยการใส่ใจสุขภาพ
โดยเมื่อวันที่ 2 มีนาคม 2567 โรงพยาบาลพญาไท 3 จัดกิจกรรรม Phyathai 3 Health Festival แคมเปญ HEALTHY SELF LOVE บอกรักตัวเองให้มากขึ้น ด้วยการใส่ใจสุขภาพ ภายในงาน พบ สาระความรู้สุขภาพดี ๆ ในช่วง Dr.Talk โดย นพ.สุรเศรษฐ์ ง้าวหิรัญพัฒน์ แพทย์เวชศาสตร์ครอบครัว โรงพยาบาลพญาไท 3 ที่มาพูดคุยถึงเรื่องการดูแลสุขภาพ พร้อมกับศิลปินรับเชิญ คุณหนิม AF5 ในหัวข้อ บอกรักตัวเองให้มากขึ้น ด้วยการใส่ใจสุขภาพ
นอกจากนี้ยังพบกับแพ็คเกจตรวจสุขภาพลดสูงสุด 50% พร้อมสินค้าสุขภาพที่คัดสรรมาเพื่อคุณและทุกคนในครอบครัวพญาไท3 สำหรับท่านที่สนใจสามารถร่วมกิจกรรมที่ OPD ชั้น 1 โรงพยาบาลพญาไท 3 ตั้งแต่วันที่ 1 - 10 มีนาคม 2567 หรือ หรือสั่งซื้อโปรแกรมผ่านออนไลน์ได้ตั้งแต่วันที่ 1-31 มีนาคม 2567
#Phyathaihospital
#Phyathaihospital