![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgsnSHpWXLUVbbCBVMtHp2Q2bARMJhRZIZPxh2plFzB94Td7KbpC_r38q5xCx3n4xUSWBjBZlVnDXoXB_v28t2nHAWdDkdzYI8hYsQ_BoUL6NqHsRqVyk2ujsDaLbCNsXYJ09XOkzuwJdJ94D24No6EApvEsRWmVgryp3p7Gd3QAOMapOmJbTpH5GwzaJg/w640-h426/trio-premium-sashimi%20(002)_0.jpg)
เชิญลิ้มลองความพรีเมียมกับ “เซตสามสหายซาชิมิพรีเมียม” ด้วย “โอโทโร่” ลายไขมันสวยงาม สัมผัสเนียนนุ่มละมุนลิ้น “ฮามาจิ” เนื้อแน่น หวานฉ่ำ สดใหม่ “แซลมอน” ชิ้นหนา ลายสวย อร่อยเต็มคำ บริการรวมในบุฟเฟต์นานาชาติมื้อเย็น ทั้งซีฟู้ด ซูชิพรีเมียม พาสต้า ขาหมู ข้าวต้มปลากะพง ขนมหวาน ผลไม้ ไอศกรีม เครื่องดื่มชา-กาแฟ น้ำอัดลม ระหว่างเวลา 18.00 – 22.00 น.
พิเศษ! เพียงท่านละ 1,299 บาทสุทธิ (จากราคาปกติ 1,700 บาท) ทานได้แบบไม่จำกัดเวลา
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่โทร. 0-2276-4567 ต่อ 8429-30
หรือ ไลน์ @theemeraldhotel และ www.facebook.com/theemeraldcoffeeshop